Wannan injin yana ɗaukar manne PUR yana kunshe da ainihin itace, fim ɗin PVC da takarda melamine.Yana iya naɗe samfura daban-daban, kamar allunan siket, saita layin ƙofa da tagogi, da dogo na matakala.Yi aiki da sauri da cikakkiyar mannewa don kayan.
(1) Zazzabi: 18 ℃ - 45 ℃
(2) Danshi: Fiye da 40%
(3) Wutar lantarki: 380V ± 10%
(4) Shigarwa iya aiki: wrapping inji 20KW;PUR narke 12KW . jimla: 32KW
(5) Matsin iska: 6 BAR
(6) Yankin kayan aikin aiki: L 6M XW 2M H 3M
Wurin ciyarwa: 7M X 2M wurin fitarwa: 7M X 2M
Matsakaicin nisa 30-330 mm
Matsakaicin nannade tsayin 5-90 mm
Tsawon inji 6 m
Tayayin tuƙi 24 sets,
Fitar da ƙafafun 15mm
Gudun ciyarwa 10-50 m/min
101 Duk jikin injin-tsarin ƙarfe, tare da lanƙwasa faranti na ƙarfe da walda.Machined shigarwa rami a high daidaici.
102 Tsarin tuƙi
24 kafa ƙafafun motsa jiki, 4sets/m, 2pc/set.
2 ƙafafun / saita a cikin nisa 15mm;diamita 200mm
201 Latsa kayan aiki Haɗe da sandunan haɗi da latsa ƙafafu a cikin saiti, jimlar saiti 120
301 atomatik PUR scrape shafi kayan aiki, max shafi nisa 330MM.Ingantaccen tsarin shafa mai daidaitacce ta hanya biyu, da faɗin da aka nuna a lambobi.
401. Single iska Roll feed shiryayye.Air Roll diamita 75MM, max abu diamita 400MM Haɗe: Daidaitacce hutun iska
501 Gudun gaba da baya wanda gwamna mitar ke sarrafawa.Tsarin Electrics PLC yana ɗaukar mafi kyawun mota da mai ragewa a cikin gida
502. dabam akwatin lantarki, PUR shafi adadin sarrafawa PLC, wanda touchable 120x90mm.
601. Na farko latsa dabaran ne daidaitacce
602. Mai mulki mai daidaitawa
An sanye shi a tashar abinci, don tabbatar da ciyar da gudu iri ɗaya tare da kayan.
1.4 preheat zafin iska gun (masana'antu 1600W)
2. 3 infrared fitilu, don preheating profiles
dumama ikon: 1000W / PC, bakin karfe surface da high zazzabi waya.
Injin narke PUR
Samfurin: AutoDrum 35 (AD35 a takaice)
bayanin:
An shirya shi don nannade PUR, wanda ya dace da guga galan 5 na duniya.Wannan na'urar da aka haɗa ta tashar tashar sadarwa tare da na'ura mai nannadewa, tana ba da narkar da PUR mai narkewa don bayanan martaba a tsaye.
Wannan na'urar tana ɗaukar gwamnan mitar LenZE na Jamus, mafi kyawun mota, da SCHNEIDER Electrics. ɗaukar allon ɗan adam da sarrafa PLC.
Ajiye mannewa: kawai ƙara sabon manne a cikin akwati, don haka guje wa rarrabawa daga gogewa da akwatin, adana kusan 1kg kowane buckle.
Ci gaba da samarwa: fitowar manne daga kasan akwatin, don haka aikin nannade ba zai tsaya ba lokacin ƙara sabon m.
Babu kumfa: na'ura tana ɗaukar tsarin narkewa sau biyu, fitarwar mannewa idan ya cika kuma ya tsaya daga ƙasa.
Siga:
1. Daidaitaccen famfo mai ƙididdigewa, tsarin kula da matsa lamba mai ƙarfi
2. daidaitaccen bututu fita
3. bayani dalla-dalla: 20 L (5 Gallon) daidaitaccen bucketed PUR m
4. Guga ciki diamita: 280mm (286mm soma)
5. Narke iya aiki:> 20 Kg / h
6. dumama ikon: 5.5Kw
7. Zazzabi: 20--180 ℃
8. Tafiyar diski: 0--500mm
9. Max gudun famfo: 100rpm
10. max famfo matsa lamba: 50kg/cm²
11. aiki matsa lamba: 0.4--0.8MPa
12. ƙarfin lantarki: AC220V/50Hz
1. Ƙararrawa mai zafi: Ƙararrawar ɓangaren dumama lokacin da ya wuce iyakar zafin jiki.
2. ƙaramar mannewa: ƙararrawar haske lokacin da manne zai ƙare.
3. Kariyar famfo: motar famfo ba zai iya farawa lokacin da diski a ƙasa da ƙananan zafin jiki ba.